Welcome to our website!

Nau'o'in Akwatunan Abincin Da Za'a Iya Jewa

Akwatunan abincin rana ɗaya ne daga cikin kayan abinci da za'a iya zubarwa kuma suna da fa'idar amfani.Akwai nau'ikan akwatunan abincin rana iri-iri.A cikin wannan fitowar, mun fi sanin abubuwa masu zuwa:
Nau'in filastik: Akwatunan abincin rana da za a iya zubar da su da filastik galibi sun haɗa da polypropylene da polystyrene, duka biyun ba su da guba, marasa ɗanɗano da wari, polypropylene mai laushi ne, kuma yawan zafin jiki na polypropylene gabaɗaya shine -6 digiri zuwa +120 digiri., don haka ya dace musamman don hidimar shinkafa mai zafi da abinci mai zafi.Ana iya dumama shi a cikin tanda microwave ko ma dafa shi a cikin ma'ajin tururi.Za a iya sarrafa zafin jiki na amfani da polypropylene da aka gyara daga -18 digiri zuwa +110 digiri.Baya ga yin zafi zuwa digiri 100 don amfani, ana iya sanya akwatin abincin rana a cikin firiji don amfani.

3

Nau'in kwali: Akwatin abun ciye-ciye na kwali an yi shi da gram 300-350 na bleached sulfate itace ɓangaren litattafan almara a matsayin ɗanyen abu, kuma ana yin shi ta hanyar yanke-yanke da haɗin kai ko yanke-yanke, dannawa, da siffata ta hanyar tambari da ƙira makamancin haka. takardar karfe aiki.Don hana shi daga tsinkayar mai ko ruwa, ya zama dole a rufe saman da fim ko amfani da abubuwan sinadaran.A cikin tsarin samarwa da amfani, ba shi da guba kuma ba shi da illa ga jikin mutum.Koyaya, buƙatun ingancin kwali sun fi girma, kuma farashin kuma yana ƙaruwa.
Nau'in sitaci: Akwatin abinci mai saurin ci tare da sitaci azaman ɗanyen abu.Kamar yadda sunan ke nunawa, an yi shi da tsire-tsire na sitaci azaman albarkatun ƙasa, yana ƙara fiber na abin da ake ci da sauran abubuwan da ake ci ta hanyar motsawa da ƙwanƙwasa.Ana tace ta ta hanyar fasaha irin su calcium ion chelation da calcium ion chelation.Yanayin aiki shine -10 zuwa +120 digiri, don haka ya dace musamman don ba da abinci mai zafi da abinci mai zafi.Ana iya dumama shi a cikin tanda microwave, kuma ana iya sanya shi cikin firiji don amfani.
2
Nau'in gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara: ƙwanƙwasa da tsabtace ɓangaren litattafan almara ko ƙwayar fiber na shekara-shekara kamar reed, bagasse, bambaro, bambaro, da dai sauransu, ƙara adadin da ya dace na abubuwan da ba su da guba ba, gyare-gyare, bushewa, siffata, tsarawa, gyarawa, da dai sauransu. disinfection.yi.


Lokacin aikawa: Juni-02-2022